Hyundai Quảng Nam

Who we are

Suggested text: Our website address is: Website Hyundai Quảng Nam.

Comments

Suggested text: When visitors leave comments on the site we collect the data shown in the comments form, and also the visitor’s IP address and browser user agent string to help spam detection.

An anonymized string created from your email address (also called a hash) may be provided to the Gravatar service to see if you are using it. The Gravatar service privacy policy is available here: https://automattic.com/privacy/. After approval of your comment, your profile picture is visible to the public in the context of your comment.

Media

Suggested text: If you upload images to the website, you should avoid uploading images with embedded location data (EXIF GPS) included. Visitors to the website can download and extract any location data from images on the website.

Cookies

Suggested text: If you leave a comment on our site you may opt-in to saving your name, email address and website in cookies. These are for your convenience so that you do not have to fill in your details again when you leave another comment. These cookies will last for one year.

If you visit our login page, we will set a temporary cookie to determine if your browser accepts cookies. This cookie contains no personal data and is discarded when you close your browser.

When you log in, we will also set up several cookies to save your login information and your screen display choices. Login cookies last for two days, and screen options cookies last for a year. If you select “Remember Me”, your login will persist for two weeks. If you log out of your account, the login cookies will be removed.

If you edit or publish an article, an additional cookie will be saved in your browser. This cookie includes no personal data and simply indicates the post ID of the article you just edited. It expires after 1 day.

Embedded content from other websites

Suggested text: Articles on this site may include embedded content (e.g. videos, images, articles, etc.). Embedded content from other websites behaves in the exact same way as if the visitor has visited the other website.

These websites may collect data about you, use cookies, embed additional third-party tracking, and monitor your interaction with that embedded content, including tracking your interaction with the embedded content if you have an account and are logged in to that website.

Who we share your data with

Suggested text: If you request a password reset, your IP address will be included in the reset email.

How long we retain your data

Suggested text: If you leave a comment, the comment and its metadata are retained indefinitely. This is so we can recognize and approve any follow-up comments automatically instead of holding them in a moderation queue.

For users that register on our website (if any), we also store the personal information they provide in their user profile. All users can see, edit, or delete their personal information at any time (except they cannot change their username). Website administrators can also see and edit that information.

What rights you have over your data

Suggested text: If you have an account on this site, or have left comments, you can request to receive an exported file of the personal data we hold about you, including any data you have provided to us. You can also request that we erase any personal data we hold about you. This does not include any data we are obliged to keep for administrative, legal, or security purposes.

Where your data is sent

Suggested text: Visitor comments may be checked through an automated spam detection service.

Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Ut elit tellus, luctus nec ullamcorper mattis, pulvinar dapibus leo.
Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Ut elit tellus, luctus nec ullamcorper mattis, pulvinar dapibus leo.
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
HYUNDAI I10 “ƯU ĐÃI KHỦNG – QUÀ GIÁ TRỊ“. XEM GIÁ LĂN BÁNH & KHUYẾN MÃI MỚI NHẤT
Quý khách chọn phiên bản i10 bên dưới để xem:
————
TRẢ TRƯỚC 79 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI I10
Quý khách chọn số tiền trả trước, số năm vay bên dưới, để xem bảng dự toán cả Lãi và Gốc phải trả hàng tháng, khi mua i10 trả góp:
————
GIÁ LĂN BÁNH VÀ CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI HYUNDAI I10 MỚI NHẤT
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai I10 và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.
1. PHIÊN BẢN HATCHBACK
Phiên bản
1.2 MT Tiêu chuẩn
i10 1.2 MT
i10 1.2 AT
Giá
360 .000 .000
405 .000 .000
435 .000 .000
KHUYẾN MÃI
Đây là bảng giá lăn bánh Hyundai i10 đã trừ khuyến mãi từ Hyundai Việt Nam, còn mức giá lăn bánh tại đại lý sẽ tốt hơn với nhiều phần quà vô cùng hấp dẫn, nhưng vì lý do nhạy cảm cạnh tranh giữa các đại lý, quý khách liên hệ Hotline để nắm chi tiết.
Phí trước bạ
36 .000 .000
40 .500 .000
43 .500 .000
Phí đăng kiểm
340 .000
340 .000
340 .000
Phí bảo trì đường bộ
1 .560 .000
1 .560 .000
1 .560 .000
Bảo hiểm trách nhiệm dân sự
437 .000
437 .000
437 .000
Phí biển số
1 .000 .000
1 .000 .000
1 .000 .000
Phí dịch vụ
5 .000 .000
5 .000 .000
5 .000 .000
Tổng
405 .337 .000
454 .837 .000
487 .837 .000
2. PHIÊN BẢN SEDAN
Phiên bản
1.2 MT Tiêu chuẩn
i10 1.2 MT
i10 1.2 AT
Giá
380 .000 .000
425 .000 .000
455 .000 .000
KHUYẾN MÃI
Đây là bảng giá lăn bánh Hyundai i10 đã trừ khuyến mãi từ Hyundai Việt Nam, còn mức giá lăn bánh tại đại lý sẽ tốt hơn với nhiều phần quà vô cùng hấp dẫn, nhưng vì lý do nhạy cảm cạnh tranh giữa các đại lý, quý khách liên hệ Hotline để nắm chi tiết.
Phí trước bạ
38 .000 .000
42 .500 .000
45 .500 .000
Phí đăng kiểm
340 .000
340 .000
340 .000
Phí bảo trì đường bộ
1 .560 .000
1 .560 .000
1 .560 .000
Bảo hiểm trách nhiệm dân sự
437 .000
437 .000
437 .000
Phí biển số
1 .000 .000
1 .000 .000
1 .000 .000
Phí dịch vụ
5 .000 .000
5 .000 .000
5 .000 .000
Tổng
426 .337 .000
475 .837 .000
508 .837 .000
TRẢ TRƯỚC 79 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI I10
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
BẢNG DỰ TOÁN CHI TIẾT LÃI VÀ GỐC HÀNG THÁNG KHI MUA HYUNDAI I10 TRẢ GÓP
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai i10 và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 1

3,400,900

986,261

4,387,161

Tháng 2

3,400,900

969,823

4,370,723

Tháng 3

3,400,900

953,386

4,354,286

Tháng 4

3,400,900

936,948

4,337,848

Tháng 5

3,400,900

920,51

4,321,410

Tháng 6

3,400,900

904,073

4,304,973

Tháng 7

3,400,900

887,635

4,288,535

Tháng 8

3,400,900

871,197

4,272,097

Tháng 9

3,400,900

854,76

4,255,660

Tháng 10

3,400,900

838,322

4,239,222

Tháng 11

3,400,900

821,884

4,222,784

Tháng 12

3,400,900

805,446

4,206,346

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 13

3,400,900

789,009

4,189,909

Tháng 14

3,400,900

772,571

4,173,471

Tháng 15

3,400,900

756,133

4,157,033

Tháng 16

3,400,900

739,696

4,140,596

Tháng 17

3,400,900

723,258

4,124,158

Tháng 18

3,400,900

706,82

4,107,720

Tháng 19

3,400,900

690,383

4,091,283

Tháng 20

3,400,900

673,945

4,074,845

Tháng 21

3,400,900

657,507

4,058,407

Tháng 22

3,400,900

641,07

4,041,970

Tháng 23

3,400,900

624,632

4,025,532

Tháng 24

3,400,900

608,194

4,009,094

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 25

3,400,900

591,757

3,992,657

Tháng 26

3,400,900

575,319

3,976,219

Tháng 27

3,400,900

558,881

3,959,781

Tháng 28

3,400,900

542,444

3,943,344

Tháng 29

3,400,900

526,006

3,926,906

Tháng 30

3,400,900

509,568

3,910,468

Tháng 31

3,400,900

493,131

3,894,031

Tháng 32

3,400,900

476,693

3,877,593

Tháng 33

3,400,900

460,255

3,861,155

Tháng 34

3,400,900

443,817

3,844,717

Tháng 35

3,400,900

427,38

3,828,280

Tháng 36

3,400,900

410,942

3,811,842

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 37

3,400,900

394,504

3,795,404

Tháng 38

3,400,900

378,067

3,778,967

Tháng 39

3,400,900

361,629

3,762,529

Tháng 40

3,400,900

345,191

3,746,091

Tháng 41

3,400,900

328,754

3,729,654

Tháng 42

3,400,900

312,316

3,713,216

Tháng 43

3,400,900

295,878

3,696,778

Tháng 44

3,400,900

279,441

3,680,341

Tháng 45

3,400,900

263,003

3,663,903

Tháng 46

3,400,900

246,565

3,647,465

Tháng 47

3,400,900

230,128

3,631,028

Tháng 48

3,400,900

213,69

3,614,590

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 49

3,400,900

197,252

3,598,152

Tháng 50

3,400,900

180,815

3,581,715

Tháng 51

3,400,900

164,377

3,565,277

Tháng 52

3,400,900

147,939

3,548,839

Tháng 53

3,400,900

131,501

3,532,401

Tháng 54

3,400,900

115,064

3,515,964

Tháng 55

3,400,900

98,626

3,499,526

Tháng 56

3,400,900

82,188

3,483,088

Tháng 57

3,400,900

65,751

3,466,651

Tháng 58

3,400,900

49,313

3,450,213

Tháng 59

3,400,900

32,875

3,433,775

Tháng 60

3,400,900

16,438

3,417,338

VÌ SAO BẠN NÊN MUA XE HYUNDAI I10 TRẢ GÓP:
Hiện đa số khách hàng lựa chọn mua xe Hyundai i10 bằng trả góp. Nhưng không phải khách hàng nào cũng nắm rõ số tiền tối đa mình có thể vay hoặc lãi suất tốt nhất hiện hành ra sao.
Với chương trình ưu đãi đặc biệt vay mua xe Hyundai, sau khi quý khách liên hệ, bộ phận xét duyệt sẽ làm việc chỉ 5 – 10 phút là có kết quả hạn mức vay giúp quý khách.
Ngoài ra trong toàn bộ thời gian làm thủ tục từ 3 – 5 ngày, đại lý sẽ thay mặt quý khách làm việc, nhanh chóng chuẩn xác. Hoàn toàn không thu phí và đền bù nếu không đậu hồ sơ.
Liên hệ ngay Hotline PKD bên dưới để được tư vấn hạn mức vay, được giải thích rõ hơn về thủ tục, hồ sơ, quy trình làm việc, chỉ sau 1 tuần có thể nhận xe i10 ngay.
MUA NGAY HYUNDAI I10. ƯU ĐÃI HẤP DẪN – QUÀ TẶNG GIÁ TRỊ.
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
ACCENT “ƯU ĐÃI KHỦNG – ĐỪNG BỎ LỠ“. XEM GIÁ LĂN BÁNH & KHUYẾN MÃI MỚI NHẤT
Quý khách chọn phiên bản Accent bên dưới để xem:
————
TRẢ TRƯỚC 96 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI ACCENT
Quý khách chọn số tiền trả trước, số năm vay bên dưới, để xem bảng dự toán cả Lãi và Gốc phải trả hàng tháng, khi mua Accent trả góp:
————
GIÁ LĂN BÁNH VÀ CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI HYUNDAI ACCENT MỚI NHẤT
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai Accent và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.
Phiên bản
4MT tiêu chuẩn
1.4 MT
1.4 AT
1.4 AT Đặc biệt
Giá
426 .100 .000
472 .100 .000
501 .100 .000
542 .100 .000
KHUYẾN MÃI
Đây là bảng giá lăn bánh Hyundai Accent đã trừ khuyến mãi từ Hyundai Việt Nam, còn mức giá lăn bánh tại đại lý sẽ tốt hơn với nhiều phần quà vô cùng hấp dẫn, nhưng vì lý do nhạy cảm cạnh tranh giữa các đại lý, quý khách liên hệ Hotline để nắm chi tiết.
Phí trước bạ
42 .610 .000
47 .210 .000
50 .110 .000
54 .210 .000
Phí đăng kiểm
340 .000
340 .000
340 .000
340 .000
Phí bảo trì đường bộ
1 .560 .000
1 .560 .000
1 .560 .000
1 .560 .000
Bảo hiểm trách nhiệm dân sự
480 .700
480 .700
480 .700
480 .700
Bảo hiểm vật chất xe
6 .391 .500
7 .081 .500
7 .516 .500
8 .131 .500
Phí biển số
1 .000 .000
1 .000 .000
1 .000 .000
1 .000 .000
Phí dịch vụ
5 .000 .000
5 .000 .000
5 .000 .000
5 .000 .000
Tổng
483 .482 .200
534 .772 .200
567 .107 .200
612 .822 .200
TRẢ TRƯỚC 96 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI ACCENT
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
BẢNG DỰ TOÁN CHI TIẾT LÃI VÀ GỐC HÀNG THÁNG KHI MUA HYUNDAI ACCENT TRẢ GÓP
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai Accent và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 1

4,001,247

1,160,362

5,161,608

Tháng 2

4,001,247

1,141,022

5,142,269

Tháng 3

4,001,247

1,121,683

5,122,929

Tháng 4

4,001,247

1,102,343

5,103,590

Tháng 5

4,001,247

1,083,004

5,084,251

Tháng 6

4,001,247

1,063,665

5,064,911

Tháng 7

4,001,247

1,044,325

5,045,572

Tháng 8

4,001,247

1,024,986

5,026,233

Tháng 9

4,001,247

1,005,647

5,006,893

Tháng 10

4,001,247

986,307

4,987,554

Tháng 11

4,001,247

966,968

4,968,215

Tháng 12

4,001,247

947,629

4,948,875

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 13

4,001,247

928,289

4,929,536

Tháng 14

4,001,247

908,95

4,910,197

Tháng 15

4,001,247

889,611

4,890,857

Tháng 16

4,001,247

870,271

4,871,518

Tháng 17

4,001,247

850,932

4,852,178

Tháng 18

4,001,247

831,592

4,832,839

Tháng 19

4,001,247

812,253

4,813,500

Tháng 20

4,001,247

792,914

4,794,160

Tháng 21

4,001,247

773,574

4,774,821

Tháng 22

4,001,247

754,235

4,755,482

Tháng 23

4,001,247

734,896

4,736,142

Tháng 24

4,001,247

715,556

4,716,803

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 25

4,001,247

696,217

4,697,464

Tháng 26

4,001,247

676,878

4,678,124

Tháng 27

4,001,247

657,538

4,658,785

Tháng 28

4,001,247

638,199

4,639,446

Tháng 29

4,001,247

618,859

4,620,106

Tháng 30

4,001,247

599,52

4,600,767

Tháng 31

4,001,247

580,181

4,581,427

Tháng 32

4,001,247

560,841

4,562,088

Tháng 33

4,001,247

541,502

4,542,749

Tháng 34

4,001,247

522,163

4,523,409

Tháng 35

4,001,247

502,823

4,504,070

Tháng 36

4,001,247

483,484

4,484,731

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 37

4,001,247

464,145

4,465,391

Tháng 38

4,001,247

444,805

4,446,052

Tháng 39

4,001,247

425,466

4,426,713

Tháng 40

4,001,247

406,127

4,407,373

Tháng 41

4,001,247

386,787

4,388,034

Tháng 42

4,001,247

367,448

4,368,694

Tháng 43

4,001,247

348,108

4,349,355

Tháng 44

4,001,247

328,769

4,330,016

Tháng 45

4,001,247

309,43

4,310,676

Tháng 46

4,001,247

290,09

4,291,337

Tháng 47

4,001,247

270,751

4,271,998

Tháng 48

4,001,247

251,412

4,252,658

KỳTrả nợ gốcTrả lãiTổng cần trả
Tháng 494,001,247232,0724,233,319
Tháng 504,001,247212,7334,213,980
Tháng 514,001,247193,3944,194,640
Tháng 524,001,247174,0544,175,301
Tháng 534,001,247154,7154,155,962
Tháng 544,001,247135,3764,136,622
Tháng 554,001,247116,0364,117,283
Tháng 564,001,24796,6974,097,943
Tháng 574,001,24777,3574,078,604
Tháng 584,001,24758,0184,059,265
Tháng 594,001,24738,6794,039,925
Tháng 604,001,24719,3394,020,586
VÌ SAO BẠN NÊN MUA XE HYUNDAI ACCENT TRẢ GÓP:
Hiện đa số khách hàng lựa chọn mua xe Hyundai Accent bằng trả góp. Nhưng không phải khách hàng nào cũng nắm rõ số tiền tối đa mình có thể vay hoặc lãi suất tốt nhất hiện hành ra sao.
Với chương trình ưu đãi đặc biệt vay mua xe Hyundai, sau khi quý khách liên hệ, bộ phận xét duyệt sẽ làm việc chỉ 5 – 10 phút là có kết quả hạn mức vay giúp quý khách.
Ngoài ra trong toàn bộ thời gian làm thủ tục từ 3 – 5 ngày, đại lý sẽ thay mặt quý khách làm việc, nhanh chóng chuẩn xác. Hoàn toàn không thu phí và đền bù nếu không đậu hồ sơ.
Liên hệ ngay Hotline PKD bên dưới để được tư vấn hạn mức vay, được giải thích rõ hơn về thủ tục, hồ sơ, quy trình làm việc, chỉ sau 1 tuần có thể nhận xe Accent ngay.
MUA NGAY HYUNDAI ACCENT. ƯU ĐÃI HẤP DẪN – QUÀ TẶNG GIÁ TRỊ.
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
ELANTRA “BÙNG NỔ KHUYẾN MÃI – ƯU ĐÃI KHỦNG“. XEM GIÁ LĂN BÁNH & KHUYẾN MÃI MỚI NHẤT
Quý khách chọn phiên bản Elantra bên dưới để xem:
————
TRẢ TRƯỚC 135 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI ELANTRA
Quý khách chọn số tiền trả trước, số năm vay bên dưới, để xem bảng dự toán cả Lãi và Gốc phải trả hàng tháng, khi mua Elantra trả góp:
————
GIÁ LĂN BÁNH VÀ CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI HYUNDAI ELANTRA MỚI NHẤT
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai Elantra và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.
Phiên bản
1.6 AT Tiêu chuẩn
1.6 AT Đặc biệt
2.0 AT Cao cấp
N-line
Giá
599 .000 .000
669 .000 .000
729 .000 .000
799 .000 .000
KHUYẾN MÃI
Đây là bảng giá lăn bánh Hyundai Elantra đã trừ khuyến mãi từ Hyundai Việt Nam, còn mức giá lăn bánh tại đại lý sẽ tốt hơn với nhiều phần quà vô cùng hấp dẫn, nhưng vì lý do nhạy cảm cạnh tranh giữa các đại lý, quý khách liên hệ Hotline để nắm chi tiết.
Phí trước bạ
59 .900 .000
66 .900 .000
72 .900 .000
79 .900 .000
Phí đăng kiểm
340 .000
340 .000
340 .000
340 .000
Phí bảo trì đường bộ
1 .560 .000
1 .560 .000
1 .560 .000
1 .560 .000
Bảo hiểm trách nhiệm dân sự
437 .000
437 .000
437 .000
437 .000
Phí biển số
1 .000 .000
1 .000 .000
1 .000 .000
1 .000 .000
Phí dịch vụ
5 .000 .000
5 .000 .000
5 .000 .000
5 .000 .000
Tổng
667 .237 .000
744 .237 .000
810 .237 .000
887 .237 .000
TRẢ TRƯỚC 135 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI ELANTRA
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
BẢNG DỰ TOÁN CHI TIẾT LÃI VÀ GỐC HÀNG THÁNG KHI MUA HYUNDAI ELANTRA TRẢ GÓP
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai Elantra và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 1

4,680,894

1,628,951

6,309,846

Tháng 2

4,680,894

1,606,327

6,287,221

Tháng 3

4,680,894

1,583,703

6,264,597

Tháng 4

4,680,894

1,561,078

6,241,973

Tháng 5

4,680,894

1,538,454

6,219,348

Tháng 6

4,680,894

1,515,830

6,196,724

Tháng 7

4,680,894

1,493,205

6,174,100

Tháng 8

4,680,894

1,470,581

6,151,475

Tháng 9

4,680,894

1,447,957

6,128,851

Tháng 10

4,680,894

1,425,332

6,106,227

Tháng 11

4,680,894

1,402,708

6,083,602

Tháng 12

4,680,894

1,380,084

6,060,978

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 13

4,680,894

1,357,459

6,038,354

Tháng 14

4,680,894

1,334,835

6,015,730

Tháng 15

4,680,894

1,312,211

5,993,105

Tháng 16

4,680,894

1,289,586

5,970,481

Tháng 17

4,680,894

1,266,962

5,947,857

Tháng 18

4,680,894

1,244,338

5,925,232

Tháng 19

4,680,894

1,221,713

5,902,608

Tháng 20

4,680,894

1,199,089

5,879,984

Tháng 21

4,680,894

1,176,465

5,857,359

Tháng 22

4,680,894

1,153,840

5,834,735

Tháng 23

4,680,894

1,131,216

5,812,111

Tháng 24

4,680,894

1,108,592

5,789,486

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 25

4,680,894

1,085,968

5,766,862

Tháng 26

4,680,894

1,063,343

5,744,238

Tháng 27

4,680,894

1,040,719

5,721,613

Tháng 28

4,680,894

1,018,095

5,698,989

Tháng 29

4,680,894

995,47

5,676,365

Tháng 30

4,680,894

972,846

5,653,740

Tháng 31

4,680,894

950,222

5,631,116

Tháng 32

4,680,894

927,597

5,608,492

Tháng 33

4,680,894

904,973

5,585,867

Tháng 34

4,680,894

882,349

5,563,243

Tháng 35

4,680,894

859,724

5,540,619

Tháng 36

4,680,894

837,1

5,517,994

 

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 37

4,680,894

814,476

5,495,370

Tháng 38

4,680,894

791,851

5,472,746

Tháng 39

4,680,894

769,227

5,450,121

Tháng 40

4,680,894

746,603

5,427,497

Tháng 41

4,680,894

723,978

5,404,873

Tháng 42

4,680,894

701,354

5,382,248

Tháng 43

4,680,894

678,73

5,359,624

Tháng 44

4,680,894

656,105

5,337,000

Tháng 45

4,680,894

633,481

5,314,375

Tháng 46

4,680,894

610,857

5,291,751

Tháng 47

4,680,894

588,232

5,269,127

Tháng 48

4,680,894

565,608

5,246,503

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 49

4,680,894

542,984

5,223,878

Tháng 50

4,680,894

520,359

5,201,254

Tháng 51

4,680,894

497,735

5,178,630

Tháng 52

4,680,894

475,111

5,156,005

Tháng 53

4,680,894

452,486

5,133,381

Tháng 54

4,680,894

429,862

5,110,757

Tháng 55

4,680,894

407,238

5,088,132

Tháng 56

4,680,894

384,613

5,065,508

Tháng 57

4,680,894

361,989

5,042,884

Tháng 58

4,680,894

339,365

5,020,259

Tháng 59

4,680,894

316,741

4,997,635

Tháng 60

4,680,894

294,116

4,975,011

VÌ SAO BẠN NÊN MUA XE HYUNDAI ELANTRA TRẢ GÓP:
Hiện đa số khách hàng lựa chọn mua xe Hyundai Elantra bằng trả góp. Nhưng không phải khách hàng nào cũng nắm rõ số tiền tối đa mình có thể vay hoặc lãi suất tốt nhất hiện hành ra sao.
Với chương trình ưu đãi đặc biệt vay mua xe Hyundai, sau khi quý khách liên hệ, bộ phận xét duyệt sẽ làm việc chỉ 5 – 10 phút là có kết quả hạn mức vay giúp quý khách.
Ngoài ra trong toàn bộ thời gian làm thủ tục từ 3 – 5 ngày, đại lý sẽ thay mặt quý khách làm việc, nhanh chóng chuẩn xác. Hoàn toàn không thu phí và đền bù nếu không đậu hồ sơ.
Liên hệ ngay Hotline PKD bên dưới để được tư vấn hạn mức vay, được giải thích rõ hơn về thủ tục, hồ sơ, quy trình làm việc, chỉ sau 1 tuần có thể nhận xe Elantra ngay.
MUA NGAY HYUNDAI ELANTRA. ƯU ĐÃI HẤP DẪN – QUÀ TẶNG GIÁ TRỊ.
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
CRETA “BÃO KHUYẾN MÃI – GIÁ TỐT NHẤT NĂM“. XEM GIÁ LĂN BÁNH & KHUYẾN MÃI MỚI NHẤT
Quý khách chọn phiên bản Creta bên dưới để xem:
————
TRẢ TRƯỚC 145 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI CRETA
Quý khách chọn số tiền trả trước, số năm vay bên dưới, để xem bảng dự toán cả Lãi và Gốc phải trả hàng tháng, khi mua Creta trả góp:
————
GIÁ LĂN BÁNH VÀ CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI HYUNDAI CRETA MỚI NHẤT
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai Creta và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.
Phiên bản
1.5L Tiêu chuẩn
1.5L Đặc biệt
1.5L Cao cấp
Giá
640 .000 .000
690 .000 .000
740 .000 .000
KHUYẾN MÃI
Đây là bảng giá lăn bánh Hyundai Creta đã trừ khuyến mãi từ Hyundai Việt Nam, còn mức giá lăn bánh tại đại lý sẽ tốt hơn với nhiều phần quà vô cùng hấp dẫn, nhưng vì lý do nhạy cảm cạnh tranh giữa các đại lý, quý khách liên hệ Hotline để nắm chi tiết.
Phí trước bạ
64 .000 .000
69 .000 .000
74 .000 .000
Phí đăng kiểm
340 .000
340 .000
340 .000
Phí bảo trì đường bộ
1 .560 .000
1 .560 .000
1 .560 .000
Bảo hiểm trách nhiệm dân sự
437 .000
437 .000
437 .000
Phí biển số
1 .000 .000
1 .000 .000
1 .000 .000
Phí dịch vụ
5 .000 .000
5 .000 .000
5 .000 .000
Tổng
712 .337 .000
767 .337 .000
822 .337 .000
TRẢ TRƯỚC 145 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI CRETA
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
BẢNG DỰ TOÁN CHI TIẾT LÃI VÀ GỐC HÀNG THÁNG KHI MUA HYUNDAI CRETA TRẢ GÓP
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai Creta và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 1

5,009,542

1,743,321

6,752,862

Tháng 2

5,009,542

1,719,108

6,728,649

Tháng 3

5,009,542

1,694,895

6,704,437

Tháng 4

5,009,542

1,670,682

6,680,224

Tháng 5

5,009,542

1,646,469

6,656,011

Tháng 6

5,009,542

1,622,257

6,631,798

Tháng 7

5,009,542

1,598,044

6,607,585

Tháng 8

5,009,542

1,573,831

6,583,373

Tháng 9

5,009,542

1,549,618

6,559,160

Tháng 10

5,009,542

1,525,405

6,534,947

Tháng 11

5,009,542

1,501,193

6,510,734

Tháng 12

5,009,542

1,476,980

6,486,522

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 13

5,009,542

1,452,767

6,462,309

Tháng 14

5,009,542

1,428,554

6,438,096

Tháng 15

5,009,542

1,404,342

6,413,883

Tháng 16

5,009,542

1,380,129

6,389,670

Tháng 17

5,009,542

1,355,916

6,365,458

Tháng 18

5,009,542

1,331,703

6,341,245

Tháng 19

5,009,542

1,307,490

6,317,032

Tháng 20

5,009,542

1,283,278

6,292,819

Tháng 21

5,009,542

1,259,065

6,268,606

Tháng 22

5,009,542

1,234,852

6,244,394

Tháng 23

5,009,542

1,210,639

6,220,181

Tháng 24

5,009,542

1,186,426

6,195,968

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 25

5,009,542

1,162,214

6,171,755

Tháng 26

5,009,542

1,138,001

6,147,543

Tháng 27

5,009,542

1,113,788

6,123,330

Tháng 28

5,009,542

1,089,575

6,099,117

Tháng 29

5,009,542

1,065,363

6,074,904

Tháng 30

5,009,542

1,041,150

6,050,691

Tháng 31

5,009,542

1,016,937

6,026,479

Tháng 32

5,009,542

992,724

6,002,266

Tháng 33

5,009,542

968,511

5,978,053

Tháng 34

5,009,542

944,299

5,953,840

Tháng 35

5,009,542

920,086

5,929,627

Tháng 36

5,009,542

895,873

5,905,415

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 37

5,009,542

871,66

5,881,202

Tháng 38

5,009,542

847,447

5,856,989

Tháng 39

5,009,542

823,235

5,832,776

Tháng 40

5,009,542

799,022

5,808,564

Tháng 41

5,009,542

774,809

5,784,351

Tháng 42

5,009,542

750,596

5,760,138

Tháng 43

5,009,542

726,384

5,735,925

Tháng 44

5,009,542

702,171

5,711,712

Tháng 45

5,009,542

677,958

5,687,500

Tháng 46

5,009,542

653,745

5,663,287

Tháng 47

5,009,542

629,532

5,639,074

Tháng 48

5,009,542

605,32

5,614,861

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 49

5,009,542

581,107

5,590,649

Tháng 50

5,009,542

556,894

5,566,436

Tháng 51

5,009,542

532,681

5,542,223

Tháng 52

5,009,542

508,468

5,518,010

Tháng 53

5,009,542

484,256

5,493,797

Tháng 54

5,009,542

460,043

5,469,585

Tháng 55

5,009,542

435,83

5,445,372

Tháng 56

5,009,542

411,617

5,421,159

Tháng 57

5,009,542

387,405

5,396,946

Tháng 58

5,009,542

363,192

5,372,733

Tháng 59

5,009,542

338,979

5,348,521

Tháng 60

5,009,542

314,766

5,324,308

VÌ SAO BẠN NÊN MUA XE HYUNDAI CRETA TRẢ GÓP:
Hiện đa số khách hàng lựa chọn mua xe Hyundai Creta bằng trả góp. Nhưng không phải khách hàng nào cũng nắm rõ số tiền tối đa mình có thể vay hoặc lãi suất tốt nhất hiện hành ra sao.
Với chương trình ưu đãi đặc biệt vay mua xe Hyundai, sau khi quý khách liên hệ, bộ phận xét duyệt sẽ làm việc chỉ 5 – 10 phút là có kết quả hạn mức vay giúp quý khách.
Ngoài ra trong toàn bộ thời gian làm thủ tục từ 3 – 5 ngày, đại lý sẽ thay mặt quý khách làm việc, nhanh chóng chuẩn xác. Hoàn toàn không thu phí và đền bù nếu không đậu hồ sơ.
Liên hệ ngay Hotline PKD bên dưới để được tư vấn hạn mức vay, được giải thích rõ hơn về thủ tục, hồ sơ, quy trình làm việc, chỉ sau 1 tuần có thể nhận xe Creta ngay.
MUA NGAY HYUNDAI CRETA. ƯU ĐÃI HẤP DẪN – QUÀ TẶNG GIÁ TRỊ.
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
TUCSON “CƠN MƯA ƯU ĐÃI – KHUYẾN MÃI NHÂN ĐÔI“. XEM GIÁ LĂN BÁNH & KHUYẾN MÃI MỚI NHẤT
Quý khách chọn phiên bản Tucson bên dưới để xem:
————
TRẢ TRƯỚC 189 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI TUCSON
Quý khách chọn số tiền trả trước, số năm vay bên dưới, để xem bảng dự toán cả Lãi và Gốc phải trả hàng tháng, khi mua Tucson trả góp:
————
GIÁ LĂN BÁNH VÀ CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI HYUNDAI TUCSON MỚI NHẤT
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai Tucson và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.
Phiên bản
2.0 xăng Tiêu chuẩn
2.0 xăng Cao cấp
1.6 Turbo HTRAC
2.0 dầu Cao cấp
Giá
845 .000 .000
955 .000 .000
1 .060 .000 .000
1 .055 .000 .000
KHUYẾN MÃI
Đây là bảng giá lăn bánh Hyundai Tucson đã trừ khuyến mãi từ Hyundai Việt Nam, còn mức giá lăn bánh tại đại lý sẽ tốt hơn với nhiều phần quà vô cùng hấp dẫn, nhưng vì lý do nhạy cảm cạnh tranh giữa các đại lý, quý khách liên hệ Hotline để nắm chi tiết.
Phí trước bạ
84 .500 .000
95 .500 .000
106 .000 .000
105 .500 .000
Phí đăng kiểm
340 .000
340 .000
340 .000
340 .000
Phí bảo trì đường bộ
1 .560 .000
1 .560 .000
1 .560 .000
1 .560 .000
Bảo hiểm trách nhiệm dân sự
437 .000
437 .000
437 .000
437 .000
Phí biển số
1 .000 .000
1 .000 .000
1 .000 .000
1 .000 .000
Phí dịch vụ
5 .000 .000
5 .000 .000
5 .000 .000
5 .000 .000
Tổng
937 .837 .000
1 .058 .837 .000
1 .174 .337 .000
1 .168 .837 .000
TRẢ TRƯỚC 189 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI TUCSON
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
BẢNG DỰ TOÁN CHI TIẾT LÃI VÀ GỐC HÀNG THÁNG KHI MUA HYUNDAI TUCSON TRẢ GÓP
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai Tucson và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 1

5,643,274

2,291,169

7,934,443

Tháng 2

5,643,274

2,263,893

7,907,167

Tháng 3

5,643,274

2,236,618

7,879,891

Tháng 4

5,643,274

2,209,342

7,852,616

Tháng 5

5,643,274

2,182,066

7,825,340

Tháng 6

5,643,274

2,154,790

7,798,064

Tháng 7

5,643,274

2,127,514

7,770,788

Tháng 8

5,643,274

2,100,238

7,743,512

Tháng 9

5,643,274

2,072,963

7,716,236

Tháng 10

5,643,274

2,045,687

7,688,961

Tháng 11

5,643,274

2,018,411

7,661,685

Tháng 12

5,643,274

1,991,135

7,634,409

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 13

5,643,274

1,963,859

7,607,133

Tháng 14

5,643,274

1,936,583

7,579,857

Tháng 15

5,643,274

1,909,308

7,552,581

Tháng 16

5,643,274

1,882,032

7,525,306

Tháng 17

5,643,274

1,854,756

7,498,030

Tháng 18

5,643,274

1,827,480

7,470,754

Tháng 19

5,643,274

1,800,204

7,443,478

Tháng 20

5,643,274

1,772,929

7,416,202

Tháng 21

5,643,274

1,745,653

7,388,927

Tháng 22

5,643,274

1,718,377

7,361,651

Tháng 23

5,643,274

1,691,101

7,334,375

Tháng 24

5,643,274

1,663,825

7,307,099

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 25

5,643,274

1,636,549

7,279,823

Tháng 26

5,643,274

1,609,274

7,252,547

Tháng 27

5,643,274

1,581,998

7,225,272

Tháng 28

5,643,274

1,554,722

7,197,996

Tháng 29

5,643,274

1,527,446

7,170,720

Tháng 30

5,643,274

1,500,170

7,143,444

Tháng 31

5,643,274

1,472,894

7,116,168

Tháng 32

5,643,274

1,445,619

7,088,892

Tháng 33

5,643,274

1,418,343

7,061,617

Tháng 34

5,643,274

1,391,067

7,034,341

Tháng 35

5,643,274

1,363,791

7,007,065

Tháng 36

5,643,274

1,336,515

6,979,789

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 37

5,643,274

1,309,240

6,952,513

Tháng 38

5,643,274

1,281,964

6,925,238

Tháng 39

5,643,274

1,254,688

6,897,962

Tháng 40

5,643,274

1,227,412

6,870,686

Tháng 41

5,643,274

1,200,136

6,843,410

Tháng 42

5,643,274

1,172,860

6,816,134

Tháng 43

5,643,274

1,145,585

6,788,858

Tháng 44

5,643,274

1,118,309

6,761,583

Tháng 45

5,643,274

1,091,033

6,734,307

Tháng 46

5,643,274

1,063,757

6,707,031

Tháng 47

5,643,274

1,036,481

6,679,755

Tháng 48

5,643,274

1,009,205

6,652,479

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 49

5,643,274

981,93

6,625,203

Tháng 50

5,643,274

954,654

6,597,928

Tháng 51

5,643,274

927,378

6,570,652

Tháng 52

5,643,274

900,102

6,543,376

Tháng 53

5,643,274

872,826

6,516,100

Tháng 54

5,643,274

845,551

6,488,824

Tháng 55

5,643,274

818,275

6,461,549

Tháng 56

5,643,274

790,999

6,434,273

Tháng 57

5,643,274

763,723

6,406,997

Tháng 58

5,643,274

736,447

6,379,721

Tháng 59

5,643,274

709,171

6,352,445

Tháng 60

5,643,274

681,896

6,325,169

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 61

5,643,274

654,62

6,297,894

Tháng 62

5,643,274

627,344

6,270,618

Tháng 63

5,643,274

600,068

6,243,342

Tháng 64

5,643,274

572,792

6,216,066

Tháng 65

5,643,274

545,516

6,188,790

Tháng 66

5,643,274

518,241

6,161,514

Tháng 67

5,643,274

490,965

6,134,239

Tháng 68

5,643,274

463,689

6,106,963

Tháng 69

5,643,274

436,413

6,079,687

Tháng 70

5,643,274

409,137

6,052,411

Tháng 71

5,643,274

381,862

6,025,135

Tháng 72

5,643,274

354,586

5,997,860

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 73

5,643,274

327,31

5,970,584

Tháng 74

5,643,274

300,034

5,943,308

Tháng 75

5,643,274

272,758

5,916,032

Tháng 76

5,643,274

245,482

5,888,756

Tháng 77

5,643,274

218,207

5,861,480

Tháng 78

5,643,274

190,931

5,834,205

Tháng 79

5,643,274

163,655

5,806,929

Tháng 80

5,643,274

136,379

5,779,653

Tháng 81

5,643,274

109,103

5,752,377

Tháng 82

5,643,274

81,827

5,725,101

Tháng 83

5,643,274

54,552

5,697,825

Tháng 84

5,643,274

27,276

5,670,550

VÌ SAO BẠN NÊN MUA XE HYUNDAI TUCSON TRẢ GÓP:
Hiện đa số khách hàng lựa chọn mua xe Hyundai Tucson bằng trả góp. Nhưng không phải khách hàng nào cũng nắm rõ số tiền tối đa mình có thể vay hoặc lãi suất tốt nhất hiện hành ra sao.
Với chương trình ưu đãi đặc biệt vay mua xe Hyundai, sau khi quý khách liên hệ, bộ phận xét duyệt sẽ làm việc chỉ 5 – 10 phút là có kết quả hạn mức vay giúp quý khách.
Ngoài ra trong toàn bộ thời gian làm thủ tục từ 3 – 5 ngày, đại lý sẽ thay mặt quý khách làm việc, nhanh chóng chuẩn xác. Hoàn toàn không thu phí và đền bù nếu không đậu hồ sơ.
Liên hệ ngay Hotline PKD bên dưới để được tư vấn hạn mức vay, được giải thích rõ hơn về thủ tục, hồ sơ, quy trình làm việc, chỉ sau 1 tuần có thể nhận xe Tucson ngay.
MUA NGAY HYUNDAI TUCSON. ƯU ĐÃI HẤP DẪN – QUÀ TẶNG GIÁ TRỊ.
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
SANTAFE “ƯU ĐÃI NGẬP TRÀN – TIẾT KIỆM CẢ TRĂM TRIỆU“. XEM GIÁ LĂN BÁNH & KHUYẾN MÃI MỚI NHẤT
Quý khách chọn phiên bản Santafe bên dưới để xem:
————
TRẢ TRƯỚC 238 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI SANTAFE
Quý khách chọn số tiền trả trước, số năm vay bên dưới, để xem bảng dự toán cả Lãi và Gốc phải trả hàng tháng, khi mua Santafe trả góp:
————
GIÁ LĂN BÁNH VÀ CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI HYUNDAI SANTAFE MỚI NHẤT
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai Santafe và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.
Phiên bản
2.5 Xăng Tiêu chuẩn
2.2 Dầu Tiêu chuẩn
2.5 Xăng Cao cấp
2.2 Dầu Cao cấp
Giá
1 .055 .000 .000
1 .155 .000 .000
1 .275 .000 .000
1 .375 .000 .000
KHUYẾN MÃI
Đây là bảng giá lăn bánh Hyundai Santafe đã trừ khuyến mãi từ Hyundai Việt Nam, còn mức giá lăn bánh tại đại lý sẽ tốt hơn với nhiều phần quà vô cùng hấp dẫn, nhưng vì lý do nhạy cảm cạnh tranh giữa các đại lý, quý khách liên hệ Hotline để nắm chi tiết.
Phí trước bạ
105 .500 .000
115 .500 .000
127 .500 .000
137 .500 .000
Phí đăng kiểm
340 .000
340 .000
340 .000
340 .000
Phí bảo trì đường bộ
1 .560 .000
1 .560 .000
1 .560 .000
1 .560 .000
Bảo hiểm trách nhiệm dân sự
873.400
873.400
873.400
873.400
Phí biển số
1 .000 .000
1 .000 .000
1 .000 .000
1 .000 .000
Phí dịch vụ
5 .000 .000
5 .000 .000
5 .000 .000
5 .000 .000
Tổng
1 .169 .273 .400
1 .279 .273 .400
1 .411 .273 .400
1 .521 .273 .400
TRẢ TRƯỚC 238 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI SANTAFE
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
BẢNG DỰ TOÁN CHI TIẾT LÃI VÀ GỐC HÀNG THÁNG KHI MUA HYUNDAI SANTAFE TRẢ GÓP
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai Santafe và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 1

7,051,595

2,862,948

9,914,543

Tháng 2

7,051,595

2,828,865

9,880,460

Tháng 3

7,051,595

2,794,782

9,846,377

Tháng 4

7,051,595

2,760,700

9,812,295

Tháng 5

7,051,595

2,726,617

9,778,212

Tháng 6

7,051,595

2,692,534

9,744,129

Tháng 7

7,051,595

2,658,451

9,710,047

Tháng 8

7,051,595

2,624,369

9,675,964

Tháng 9

7,051,595

2,590,286

9,641,881

Tháng 10

7,051,595

2,556,203

9,607,799

Tháng 11

7,051,595

2,522,121

9,573,716

Tháng 12

7,051,595

2,488,038

9,539,633

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 13

7,051,595

2,453,955

9,505,550

Tháng 14

7,051,595

2,419,872

9,471,468

Tháng 15

7,051,595

2,385,790

9,437,385

Tháng 16

7,051,595

2,351,707

9,403,302

Tháng 17

7,051,595

2,317,624

9,369,220

Tháng 18

7,051,595

2,283,542

9,335,137

Tháng 19

7,051,595

2,249,459

9,301,054

Tháng 20

7,051,595

2,215,376

9,266,971

Tháng 21

7,051,595

2,181,293

9,232,889

Tháng 22

7,051,595

2,147,211

9,198,806

Tháng 23

7,051,595

2,113,128

9,164,723

Tháng 24

7,051,595

2,079,045

9,130,641

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 25

7,051,595

2,044,963

9,096,558

Tháng 26

7,051,595

2,010,880

9,062,475

Tháng 27

7,051,595

1,976,797

9,028,392

Tháng 28

7,051,595

1,942,714

8,994,310

Tháng 29

7,051,595

1,908,632

8,960,227

Tháng 30

7,051,595

1,874,549

8,926,144

Tháng 31

7,051,595

1,840,466

8,892,062

Tháng 32

7,051,595

1,806,384

8,857,979

Tháng 33

7,051,595

1,772,301

8,823,896

Tháng 34

7,051,595

1,738,218

8,789,813

Tháng 35

7,051,595

1,704,136

8,755,731

Tháng 36

7,051,595

1,670,053

8,721,648

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 37

7,051,595

1,635,970

8,687,565

Tháng 38

7,051,595

1,601,887

8,653,483

Tháng 39

7,051,595

1,567,805

8,619,400

Tháng 40

7,051,595

1,533,722

8,585,317

Tháng 41

7,051,595

1,499,639

8,551,234

Tháng 42

7,051,595

1,465,557

8,517,152

Tháng 43

7,051,595

1,431,474

8,483,069

Tháng 44

7,051,595

1,397,391

8,448,986

Tháng 45

7,051,595

1,363,308

8,414,904

Tháng 46

7,051,595

1,329,226

8,380,821

Tháng 47

7,051,595

1,295,143

8,346,738

Tháng 48

7,051,595

1,261,060

8,312,656

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 49

7,051,595

1,226,978

8,278,573

Tháng 50

7,051,595

1,192,895

8,244,490

Tháng 51

7,051,595

1,158,812

8,210,407

Tháng 52

7,051,595

1,124,729

8,176,325

Tháng 53

7,051,595

1,090,647

8,142,242

Tháng 54

7,051,595

1,056,564

8,108,159

Tháng 55

7,051,595

1,022,481

8,074,077

Tháng 56

7,051,595

988,399

8,039,994

Tháng 57

7,051,595

954,316

8,005,911

Tháng 58

7,051,595

920,233

7,971,828

Tháng 59

7,051,595

886,15

7,937,746

Tháng 60

7,051,595

852,068

7,903,663

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 61

7,051,595

817,985

7,869,580

Tháng 62

7,051,595

783,902

7,835,498

Tháng 63

7,051,595

749,82

7,801,415

Tháng 64

7,051,595

715,737

7,767,332

Tháng 65

7,051,595

681,654

7,733,249

Tháng 66

7,051,595

647,572

7,699,167

Tháng 67

7,051,595

613,489

7,665,084

Tháng 68

7,051,595

579,406

7,631,001

Tháng 69

7,051,595

545,323

7,596,919

Tháng 70

7,051,595

511,241

7,562,836

Tháng 71

7,051,595

477,158

7,528,753

Tháng 72

7,051,595

443,075

7,494,670

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 73

7,051,595

408,993

7,460,588

Tháng 74

7,051,595

374,91

7,426,505

Tháng 75

7,051,595

340,827

7,392,422

Tháng 76

7,051,595

306,744

7,358,340

Tháng 77

7,051,595

272,662

7,324,257

Tháng 78

7,051,595

238,579

7,290,174

Tháng 79

7,051,595

204,496

7,256,092

Tháng 80

7,051,595

170,414

7,222,009

Tháng 81

7,051,595

136,331

7,187,926

Tháng 82

7,051,595

102,248

7,153,843

Tháng 83

7,051,595

68,165

7,119,761

Tháng 84

7,051,595

34,083

7,085,678

VÌ SAO BẠN NÊN MUA XE HYUNDAI SANTAFE TRẢ GÓP:
Hiện đa số khách hàng lựa chọn mua xe Hyundai Santafe bằng trả góp. Nhưng không phải khách hàng nào cũng nắm rõ số tiền tối đa mình có thể vay hoặc lãi suất tốt nhất hiện hành ra sao.
Với chương trình ưu đãi đặc biệt vay mua xe Hyundai, sau khi quý khách liên hệ, bộ phận xét duyệt sẽ làm việc chỉ 5 – 10 phút là có kết quả hạn mức vay giúp quý khách.
Ngoài ra trong toàn bộ thời gian làm thủ tục từ 3 – 5 ngày, đại lý sẽ thay mặt quý khách làm việc, nhanh chóng chuẩn xác. Hoàn toàn không thu phí và đền bù nếu không đậu hồ sơ.
Liên hệ ngay Hotline PKD bên dưới để được tư vấn hạn mức vay, được giải thích rõ hơn về thủ tục, hồ sơ, quy trình làm việc, chỉ sau 1 tuần có thể nhận xe Santafe ngay.
MUA NGAY HYUNDAI SANTAFE. ƯU ĐÃI HẤP DẪN – QUÀ TẶNG GIÁ TRỊ.
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
STARGAZER “CHÀO THỊ TRƯỜNG – ĐẬM ƯU ĐÃI“. XEM GIÁ LĂN BÁNH & KHUYẾN MÃI MỚI NHẤT
Quý khách chọn phiên bản Stargazer bên dưới để xem:
————
TRẢ TRƯỚC 129 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI STARGAZER
Quý khách chọn số tiền trả trước, số năm vay bên dưới, để xem bảng dự toán cả Lãi và Gốc phải trả hàng tháng, khi mua Stargazer trả góp:
————
GIÁ LĂN BÁNH VÀ CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI HYUNDAI STARGAZER MỚI NHẤT
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai Stargazer và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.
Phiên bản
1.5 AT Tiêu chuẩn
1.5 AT Đặc biệt
1.5 AT Cao cấp
Giá
575 .000 .000
625 .000 .000
675 .000 .000
KHUYẾN MÃI
Đây là bảng giá lăn bánh Hyundai Stargazer đã trừ khuyến mãi từ Hyundai Việt Nam, còn mức giá lăn bánh tại đại lý sẽ tốt hơn với nhiều phần quà vô cùng hấp dẫn, nhưng vì lý do nhạy cảm cạnh tranh giữa các đại lý, quý khách liên hệ Hotline để nắm chi tiết.
Phí trước bạ
57 .500 .000
62 .500 .000
67 .500 .000
Phí đăng kiểm
340 .000
340 .000
340 .000
Phí bảo trì đường bộ
1 .560 .000
1 .560 .000
1 .560 .000
Bảo hiểm trách nhiệm dân sự
873 .400
873 .400
873 .400
Phí biển số
1 .000 .000
1 .000 .000
1 .000 .000
Phí dịch vụ
5 .000 .000
5 .000 .000
5 .000 .000
Tổng
641 .273 .400
696 .273 .400
751 .273 .400
TRẢ TRƯỚC 129 TRIỆU NHẬN NGAY HYUNDAI STARGAZER
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.
BẢNG DỰ TOÁN CHI TIẾT LÃI VÀ GỐC HÀNG THÁNG KHI MUA HYUNDAI STARGAZER TRẢ GÓP
Lưu ý: chỉ còn một số ít phiên bản Hyundai Stargazer và màu có thể giao ngay, một số phiên bản và màu khác cần phải đặt hàng từ 3 đến 5 tháng. Quý khách liên hệ Hotline PKD để kiểm tra phiên bản và màu dự định mua.

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 1

5,407,750

1,568,248

6,975,998

Tháng 2

5,407,750

1,542,110

6,949,860

Tháng 3

5,407,750

1,515,973

6,923,723

Tháng 4

5,407,750

1,489,835

6,897,585

Tháng 5

5,407,750

1,463,698

6,871,448

Tháng 6

5,407,750

1,437,560

6,845,310

Tháng 7

5,407,750

1,411,423

6,819,173

Tháng 8

5,407,750

1,385,285

6,793,035

Tháng 9

5,407,750

1,359,148

6,766,898

Tháng 10

5,407,750

1,333,010

6,740,760

Tháng 11

5,407,750

1,306,873

6,714,623

Tháng 12

5,407,750

1,280,735

6,688,485

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 13

5,407,750

1,254,598

6,662,348

Tháng 14

5,407,750

1,228,461

6,636,211

Tháng 15

5,407,750

1,202,323

6,610,073

Tháng 16

5,407,750

1,176,186

6,583,936

Tháng 17

5,407,750

1,150,048

6,557,798

Tháng 18

5,407,750

1,123,911

6,531,661

Tháng 19

5,407,750

1,097,773

6,505,523

Tháng 20

5,407,750

1,071,636

6,479,386

Tháng 21

5,407,750

1,045,498

6,453,248

Tháng 22

5,407,750

1,019,361

6,427,111

Tháng 23

5,407,750

993,223

6,400,973

Tháng 24

5,407,750

967,086

6,374,836

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 25

5,407,750

940,949

6,348,699

Tháng 26

5,407,750

914,811

6,322,561

Tháng 27

5,407,750

888,674

6,296,424

Tháng 28

5,407,750

862,536

6,270,286

Tháng 29

5,407,750

836,399

6,244,149

Tháng 30

5,407,750

810,261

6,218,011

Tháng 31

5,407,750

784,124

6,191,874

Tháng 32

5,407,750

757,986

6,165,736

Tháng 33

5,407,750

731,849

6,139,599

Tháng 34

5,407,750

705,711

6,113,461

Tháng 35

5,407,750

679,574

6,087,324

Tháng 36

5,407,750

653,436

6,061,186

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 37

5,407,750

627,299

6,035,049

Tháng 38

5,407,750

601,162

6,008,912

Tháng 39

5,407,750

575,024

5,982,774

Tháng 40

5,407,750

548,887

5,956,637

Tháng 41

5,407,750

522,749

5,930,499

Tháng 42

5,407,750

496,612

5,904,362

Tháng 43

5,407,750

470,474

5,878,224

Tháng 44

5,407,750

444,337

5,852,087

Tháng 45

5,407,750

418,199

5,825,949

Tháng 46

5,407,750

392,062

5,799,812

Tháng 47

5,407,750

365,924

5,773,674

Tháng 48

5,407,750

339,787

5,747,537

Kỳ

Trả nợ gốc

Trả lãi

Tổng cần trả

Tháng 49

5,407,750

313,65

5,721,400

Tháng 50

5,407,750

287,512

5,695,262

Tháng 51

5,407,750

261,375

5,669,125

Tháng 52

5,407,750

235,237

5,642,987

Tháng 53

5,407,750

209,1

5,616,850

Tháng 54

5,407,750

182,962

5,590,712

Tháng 55

5,407,750

156,825

5,564,575

Tháng 56

5,407,750

130,687

5,538,437

Tháng 57

5,407,750

104,55

5,512,300

Tháng 58

5,407,750

78,412

5,486,162

Tháng 59

5,407,750

52,275

5,460,025

Tháng 60

5,407,750

26,137

5,433,887

 

VÌ SAO BẠN NÊN MUA XE HYUNDAI STARGAZER TRẢ GÓP:
Hiện đa số khách hàng lựa chọn mua xe Hyundai Stargazer bằng trả góp. Nhưng không phải khách hàng nào cũng nắm rõ số tiền tối đa mình có thể vay hoặc lãi suất tốt nhất hiện hành ra sao.
Với chương trình ưu đãi đặc biệt vay mua xe Hyundai, sau khi quý khách liên hệ, bộ phận xét duyệt sẽ làm việc chỉ 5 – 10 phút là có kết quả hạn mức vay giúp quý khách.
Ngoài ra trong toàn bộ thời gian làm thủ tục từ 3 – 5 ngày, đại lý sẽ thay mặt quý khách làm việc, nhanh chóng chuẩn xác. Hoàn toàn không thu phí và đền bù nếu không đậu hồ sơ.
Liên hệ ngay Hotline PKD bên dưới để được tư vấn hạn mức vay, được giải thích rõ hơn về thủ tục, hồ sơ, quy trình làm việc, chỉ sau 1 tuần có thể nhận xe Stargazer ngay.
MUA NGAY HYUNDAI STARGAZER. ƯU ĐÃI HẤP DẪN – QUÀ TẶNG GIÁ TRỊ.
ĐĂNG KÝ TƯ VẤN
HỖ TRỢ TRỰC TIẾP 24/7
MR.TUẤN ANH ĐẠI DIỆN BÁN HÀNG HYUNDAI
tuấn anh hyundai quảng namTuấn Anh là chuyên viên kinh doanh tại Hyundai với cam kết mang lại mức giá ưu đãi nhất cho quý khách với thời gian giao xe nhanh nhất. Luôn cập nhật sớm nhất các chương trình khuyến mãi của hãng và đại lý. Hỗ trợ mua xe trả góp lãi suất thấp & tối ưu tài chính. Gọi Tuấn Anh theo số điện thoại hoặc liên lạc qua Zalo, Facebook bên dưới để được hỗ trợ và tư vấn nhanh nhất.